ത​ദ്ദേ​ശ​സ്ഥാ​പ​ന അ​ങ്ക​ത്ത​ട്ടി​ൽ ഇ​വ​ർ പോ​രാ​ളി​ക​ൾ ..... ‌
Thursday, November 26, 2020 10:30 PM IST
മ​ല്ല​പ്പ​ള്ളി ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ‌
മു​ക്കൂ​ർ ഡി​വി​ഷ​ൻ: മാ​ത്യു (ബാ​ബു കൂ​ട​ത്തി​ൽ, ജ​ന​താ​ദ​ൾ -എ​സ്) , പ​ള്ള​ത്ത് വി​ജ​യ​ൻ ഉ​ണ്ണി​ത്താ​ൻ (ബി​ജെ​പി), സു​രേ​ഷ് ബാ​ബു പാ​ലാ​ഴി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്).‌
ആ​നി​ക്കാ​ട്: ദീ​പ ബെ​ന്നി (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ്), പ്ര​സീ​ദ ഹ​രി​കു​മാ​ർ (ബി​ജെ​പി), ലൈ​ല അ​ല​ക്സാ​ണ്ട​ർ (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജോ​സ​ഫ്).‌
പു​ന്ന​വേ​ലി: പി.​കെ. ത​ങ്ക​പ്പ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), എം.​ബി. ത​ങ്ക​പ്പ​ൻ (ബി​ജെ​പി), കെ.​കെ. ര​വീ​ന്ദ്ര​ൻ (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജോ​സ​ഫ്), എം.​കെ. രാ​ജ​പ്പ​ൻ (സ്വ​ത), സു​ധി​കു​മാ​ർ (സി​പി​എം).‌
കോ​ട്ടാ​ങ്ങ​ൽ: ജെ​സ്ന റ​ഷീ​ദ് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ബി​ന്ദു ച​ന്ദ്ര​മോ​ഹ​ൻ (സി​പി​എം), ഷെ​ബാ​ന അ​ബീ​ഷ് പൂ​ങ്കു​റി​ഞ്ഞി​യി​ൽ (സ്വ​ത), സു​നി​ത സു​രേ​ഷ് ഞാ​ഞ്ഞി​ല​ത്ത് (ബി​ജെ​പി).‌
കൊ​റ്റ​നാ​ട്: ഈ​പ്പ​ൻ വ​ർ​ഗീ​സ് തു​ണ്ടി​യി​ൽ (സി​പി​എം സ്വ​ത), ബി​നോ അ​ത്യാ​ലി​ൽ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സാ​ജ​ൻ അ​ത്യാ​ലി (സ്വ​ത), സു​നി​ൽ തോ​മ​സ് തൊ​ടു​ക​യി​ല​ൽ (ബി​ജെ​പി).‌
ചാ​ലാ​പ്പ​ള്ളി: പ്ര​കാ​ശ് ച​ര​ളേ​ൽ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), പ്രി​ൻ​സ് കെ. ​രാ​ജ​ൻ (എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്വ​ത), രാ​കേ​ഷ് രാ​ജ​ൻ (സ്വ​ത), കെ.​വി. വി​നോ​ദ് (ബി​ജെ​പി).‌
കീ​ഴ്‌വാ​യ്പൂ​ര്: ആ​നി രാ​ജു (സി​പി​എം), ദീ​പ അ​ജി (ബി​ജെ​പി), ഷൈ​ബി ചെ​റി​യാ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്).‌
മ​ല്ല​പ്പ​ള്ളി: ഗി​രി​ജാ​ദേ​വി (ബി​ജെ​പി), മോ​ളി ജോ​യി എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്വ​ത), സി​ന്ധു സു​രേ​ഷ് കു​മാ​ർ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്).‌
മ​ടു​ക്കോ​ലി: ജ​യ​ശ്രീ ചെ​ല്ല​പ്പ​ൻ (എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്വ​ത), ജ്ഞാ​ന​മ​ണി മോ​ഹ​ന​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സു​ജി​താ കു​മാ​രി എം. ​ഗോ​പി (ബി​ജെ​പി).‌
ക​ല്ലൂ​പ്പാ​റ: അ​ന്പി​ളി പ്ര​സാ​ദ് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ഡോ.​ജി. അം​ബി​കാ​ദേ​വി (സി്പി​എം), ബെ​ൻ​സി റെ​ജി (സ്വ​ത).‌
ക​വി​യൂ​ർ: ര​ശ്മി (ബി​ജെ​പി), ഷി​നി ജേ​ക്ക​ബ് (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജോ​സ​ഫ്), റീ​മി ലി​റ്റി കൈ​പ്പ​ള്ളി​ൽ (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ്).‌
കോ​ട്ടൂ​ർ: എ​ബി​ൻ മാ​ത്യു പ​ച്ചം​കു​ള​ത്ത് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ജോ​സ​ഫ് ജോ​ണ്‍ (സി​പി​എം), റ്റി​റ്റ തോ​മ​സ് ക​ഴ​മ​ന​യ്ക്ക​ൽ (ബി​ജെ​പി).‌
കു​ന്ന​ന്താ​നം: സി.​എ​ൻ. മോ​ഹ​ന​ൻ (സി​പി​എം), മോ​ഹ​ന​ൻ ആ​ഞ്ഞി​ലി​ത്താ​നം (ബി​ഡി​ജ​ഐ​സ്), മാ​ന്താ​നം ലാ​ല​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്). ‌
‌പു​ളി​ക്കീ​ഴ് ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്: ‌‌
നെ​ടു​ന്പ്രം: ബി​നി​ൽ കു​മാ​ർ (സി​പി​എം), രാ​ജ് പ്ര​കാ​ശ് വേ​ണാ​ട് (ബി​ജെ​പി), വി.​ആ​ർ. രാ​ജേ​ഷ് (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജോ​സ​ഫ്).‌
ചാ​ത്ത​ങ്ക​രി: അ​രു​ന്ധ​ന​തി അ​ശോ​ക് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), രാ​ധാ​മ​ണി (സി​പി​എം), സോ​മ അ​നി​ൽ (ബി​ജെ​പി). ‌
മേ​പ്രാ​ൽ: രാ​ജേ​ഷ് ചാ​ത്ത​ങ്കേ​രി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ശി​വ​ദാ​സ​ൻ​പി​ള്ള (ബി​ജെ​പി), സോ​മ​ൻ താ​മ​ര​ച്ചാ​ലി​ൽ (എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്വ​ത).‌
കാരയ്ക്കൽ: അ​നി​ൽ മേ​രി ചെ​റി​യാ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സി.​കെ. അ​നു (സി​പി​ഐ), ആ​നി മി​നി തോ​മ​സ് (സ്വ​ത), ആ​ശാ​ദേ​വി (ബി​ജെ​പി).‌
പു​ളി​ക്കീ​ഴ്: ആ​നി തോ​മ​സ് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ച​ന്ദ്ര​ലേ​ഖ (സി​പി​എം), പ്രീ​യ ഭാ​നു (എ​ൻ​ഡി​എ).‌
വെ​ണ്‍​പാ​ല: എ.​അ​ഭി​കു​മാ​ർ (സ്വ​ത), വി​ശാ​ഖ് വെ​ണ്‍​പാ​ല (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സ​ജി അ​ല​ക്സ് (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ്).‌
പ​രു​മ​ല: ലി​ജി ആ​ർ. പ​ണി​ക്ക​ർ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ശാ​ലി​നി (ബി​ജെ​പി), ശ്രീ​രേ​ഖ (സി​പി​എം).‌
ക​ട​പ്ര: വി​ജി നൈ​നാ​ൻ (എ​ൻ​സി​പി), സു​ജ മോ​ഹ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സു​ധാ കു​മാ​രി (ബി​ജെ​പി).‌
നി​ര​ണം; ഏ​ബ്ര​ഹാം പു​ളി​ന്പ​ള്ളി​ൽ (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജോ​സ​ഫ്), ചാ​ണ്ട​പ്പി​ള്ള മ​ത്താ​യി, രാ​ജേ​ഷ് തോ​മ​സ് (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ്), ശ്രീ​ലേ​ഖ (ബി​ജെ​പി). ‌
കൊ​ന്പ​ങ്കേ​രി: എം.​ജെ. അ​ച്ച​ൻ​കു​ഞ്ഞ് (സി​പി​എം), വി.​കെ. മ​ധു (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), വാ​സു​ദേ​വ​ൻ (ബി​ജെ​പി). ‌
ക​ണ്ണ​ശ: മ​റി​യാ​മ്മ ഏ​ബ്ര​ഹാം (ജ​ന​താ​ദ​ൾ -എ​സ്), എ​സ്.​ആ​ർ. രാ​ജ​ല​ക്ഷ്മി (ബി​ജെ​പി), വ​ത്സ​ല തോ​മ​സ് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്). ‌
കു​റ്റൂ​ർ: അ​ന്ന​മ്മ ഏ​ബ്ര​ഹാം (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ​ഫ്), ജ​യ ബി​ജു (എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ്), കെ.​എ​സ്. രാ​ജ​ല​ക്ഷ്മി (ബി​ജെ​പി).‌
ഓ​ത​റ: കെ.​കെ. ഏ​ബ്ര​ഹാം (സ്വ​ത), ജി​നു തോ​ന്പും​കു​ഴി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), മോ​ഹ​ൻ (ബി​ജെ​പി), സാം (​സ​ണ്ണി പു​ന്ന​യ്ക്കാ​ട്), സി​ബി സാം ​തോ​ട്ട​ത്തി​ൽ (സി​പി​എം). ‌
‌പ​ന്ത​ളം ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ‌
‌ആ​റാ​ട്ടു​പു​ഴ: അ​നി​ല എ​സ്. നാ​യ​ർ (ബി​ജെ​പി) , ബ​സി​ലി ഈ​പ്പ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ബി​ന്ദു എ​ബി (സി​പി​എം).‌
ആ​റ​ന്മു​ള: ജൂ​ലി ദി​ലീ​പ് (സി​പി​എം), മൃ​ദു​ല​കു​മാ​രി (ബി​ജെ​പി), ശ്രീ​ല​ത രാ​ജ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്).‌
മൂ​ലൂ​ർ: ര​ജി കു​ഞ്ഞു​മോ​ൻ (സി​പി​എം), ശ​ശി​ക​ല അ​ശോ​ക് (ബി​ജെ​പി), ഷി​നി ത​ങ്ക​പ്പ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്).‌
തു​ന്പ​മ​ണ്‍ താ​ഴം: പോ​ൾ രാ​ജ​ൻ (സി​പി​എം), ഷാ​ജി കു​ള​ന​ട (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), എം.​എ​സ്. സു​രേ​ഷ് (ബി​ജെ​പി).‌
തു​ന്പ​മ​ണ്‍: ലാ​ലി ജോ​ണ്‍ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ഷൈ​ല​ജ ബി​ജു (കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് എം ​ജോ​സ്), സു​ജ വ​ർ​ഗീ​സ് (എ​ൽ​ഡി​എ​ഫ് സ്വ​ത).‌
ത​ട്ട​യി​ൽ: എം.​കെ. ഗി​രീ​ഷ് (സി​പി​എം), പി.​കെ. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ൻ (സ്വ​ത), കെ.​കെ. പ്ര​ദീ​പ് (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ർ (ബി​ജെ​പി).‌
പൊ​ങ്ങ​ല​ടി: വി.​എം. മ​ധു (സി​പി​ഐ), ര​ഘു പെ​രു​ന്പു​ളി​ക്ക​ൽ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ര​തീ​ഷ് പെ​രു​ന്പു​ളി​ക്ക​ൽ (സ്വ​ത), ആ​ർ. വി​ജ​യ​കു​മാ​ർ (ബി​ജെ​പി), കെ.​കെ. ഷാ​ജി (സ്വ​ത).‌
വി​ജ​യ​പു​രം: ടി.​എ​ൻ. അ​നി​താ​കു​മാ​രി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), രേ​ഖാ അ​നി​ൽ (സി​പി​ഐ), ശാ​ലി​നി സു​രേ​ഷ് (ബി​ജെ​പി).‌
കു​ള​ന​ട: ജോ​ണ്‍​സ​ണ്‍ ഉ​ള്ള​ന്നൂ​ർ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ഭ​ര​ത​രാ​ജ​ൻ​പി​ള്ള (സി​പി​എം), വി.​എ​ൻ. രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ക്കു​റു​പ്പ് (ബി​ജെ​പി). ‌
ഉ​ള്ള​ന്നൂ​ർ: നി​ർ​മ​ല (സി​പി​ഐ), ടി.​ജി. പ്രി​ജി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), ശോ​ഭ മ​ധു (ബി​ജെ​പി).‌
മെ​ഴു​വേ​ലി: ബി.​എ​സ്. അ​നീ​ഷ് കു​മാ​ർ (സി​പി​എം), കൃ​ഷ്ണ​കു​മാ​രി (ബി​ജെ​പി), ടി.​എ. നോ​ജോ​മോ​ൻ (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്). ‌
വ​ല്ല​ന: കെ.​ബി. അ​രു​ണ്‍ (സി​പി​എം), നി​വ്യ മേ​രി (ബി​ജെ​പി), സി.​പി. ലീ​ന (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്). ‌
നീ​ർ​വി​ളാ​കം: അ​ശ്വ​തി വി​നോ​ജ് (സി​പി​എം), ഉ​ഷാ മു​ര​ളി (കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്), പ്ര​സീ​ത ഹ​രി (ബി​ജെ​പി). ‌
‌പ​റ​ക്കോ​ട് ബ്ലോ​ക്ക് ‌പഞ്ചായത്ത്
പ​ള്ളി​ക്ക​ൽ: ജി. ​പ്രി​യ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), ആ​ര്യ വി​ജ​യ​ൻ (സി​പി​എം), സി.​റ്റി. ബി​ന്ദു (ബി​ജെ​പി).‌
പ​ഴ​കു​ളം: പ​ഴ​കു​ളം സു​ഭാ​ഷ് (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), എ.​പി. സ​ന്തോ​ഷ് (സി​പി​ഐ), സി.​എ​സ്. സു​ഭ​ദ്ര (ബി​ജെ​പി), എ. ​അ​ബ്ദു​ൾ അ​സീ​സ് (സ്വ​ത​ന്ത്ര​ൻ).‌
പെ​രി​ങ്ങ​നാ​ട്: ജി. ​മ​നോ​ജ് (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), പി.​ബി. ബാ​ബു (സി​പി​ഐ), കെ. ​അ​ജ​യ​ൻ (ബി​ജെ​പി). ‌
വ​ട​ക്ക​ട​ത്തു​കാ​വ്: തോ​മ​സ് ത​ങ്ക​ച്ച​ൻ (ടോം ​ത​ങ്ക​ച്ച​ൻ) (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), റോ​ഷ​ൻ ജേ​ക്ക​ബ് (സി​പി​എം), ഡി. ​അ​ജി​ത് കു​മാ​ർ (ബി​ജെ​പി). ‌
ഏ​ഴം​കു​ളം: ര​ഖ​ന രാ​ജീ​വ് (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), എം. ​മ​ഞ്ജു (സി​പി​ഐ), നി​ഷാ ഗോ​പി (ബി​ജെ​പി). ‌
കൊ​ടു​മ​ൺ: മ​റി​യാ​മ്മ ഷി​ബു (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), കു​ഞ്ഞ​ന്നാ​മ്മ​ക്കു​ഞ്ഞ് (സി​പി​എം), എ​സ്. ച​ന്ദ്ര​ലേ​ഖ (ബി​ജെ​പി). ‌
അ​ങ്ങാ​ടി​ക്ക​ൽ: ജി​തി​ൻ ജി. ​നൈ​നാ​ൻ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), ആ​ർ. ബി. ​രാ​ജീ​വ് കു​മാ​ർ (സി​പി​എം), മി​ഥി​ൻ അ​ങ്ങാ​ടി​ക്ക​ൽ (ബി​ജെ​പി). ‌
നെ​ടു​മ​ൺ​കാ​വ്: സു​ജാ​ത സു​കു (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), സു​ജ അ​നി​ൽ (സി​പി​എം), റ്റി. ​സു​ധ (ബി​ജെ​പി).‌
കൂ​ട​ൽ: റ്റി.​പി. ശ​ലോ​മോ​ൻ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), പി.​വി. ജ​യ​കു​മാ​ർ (സി​പി​എം), കെ. ​ജ​യ​പ്ര​കാ​ശ് (ബി​ജെ​പി). ‌
ക​ല​ഞ്ഞൂ​ർ: ആ​ശാ ഉ​ണ്ണി​കൃ​ഷ്ണ​ൻ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), എം.​പി. മ​ണി​യ​മ്മ (സി​പി​ഐ), കെ. ​ശ്രീ​ജ (ബി​ജെ​പി). ‌
ഇ​ള​മ​ണ്ണൂ​ർ: സ​ര​സ്വ​തി അ​ശോ​ക​ൻ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), എ​സ്. മ​ഞ്ജു (സി​പി​എം), ആ​ർ. സീ​മ (ബി​ജെ​പി). ‌
കൈ​ത​പ്പ​റ​ന്പ്: ബി​നു എ​സ്. ച​ക്കാ​ല​യി​ൽ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), ആ​ർ.​ തു​ള​സീ​ധ​ര​ൻ​പി​ള്ള (സി​പി​എം), തോ​മ​സ് വി​ൽ​സ​ൻ (ബി​ജെ​ പി), ജി​ബി​ൻ ജോ​ൺ (സ്വ​ത​ന്ത്ര​ൻ).‌
ഏ​നാ​ത്ത്: ശു​ഭാ​ദേ​വി എ​സ്. പു​ട്ടു​വേ​ലി​ൽ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), റ്റി. ​സ​ര​സ്വ​തി (സി​പി​എം), വ​ത്സ​മ്മ സ​തീ​ഷ് ലാ​ലു (ബി​ജെ​പി). ‌
വേ​ലു​ത്ത​ന്പി​ദ​ള​വ: മ​ണ്ണ​ടി പ​ര​മേ​ശ്വ​ര​ൻ (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), എ​സ്. ഷി​ബു (സി​പി​എം), സു​രേ​ഷ് മ​ണ്ണ​ടി (ബി​ജെ​പി). ‌
ക​ട​ന്പ​നാ​ട്: വി​മ​ല മ​ധു (കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്), ശ്രീ​ക​ല (സി​പി​ഐ), വി.​ആ​ര്യ ശ​ങ്ക​ർ (ബി​ജെ​പി). ‌‌